ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ (ਬਿਊਰੋ) : ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਖ਼ਾਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਇਕ ਵੱਡੀ ਖ਼ਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਦਰਅਸਲ, ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਖ਼ਾਨ ਦੀ ਚੋਰੀ ਹੋਈ ਲਗਜ਼ਰੀ ਕਾਰ ਇਕ ਐਂਟੀਕ ਡੀਲਰ ਦੇ ਕੋਲ ਪਾਈ ਗਈ ਹੈ। ਬੀਤੇ ਦਿਨੀਂ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਖ਼ਾਨ ਦੀ ਲਗਜ਼ਰੀ ਗੱਡੀ ਚੋਰੀ ਹੋਈ ਸੀ। ਹੁਣ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਗੱਡੀ ਕੇਰਲ ਦੇ ਇਕ ਐਂਟੀਕ ਡੀਲਰ ਕੋਲੋਂ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ।

ਐਂਟੀਕ ਡੀਲਰ ਦਾ ਨਾਂ ਮੈਂਸ਼ਨ ਮਵੁਨਕਲ ਹੈ। ਚੋਰੀ ਹੋਈ ਗੱਡੀ 2007 The model is Force Boxster ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਕਰੀਨ ਕਪੂਰ ਖ਼ਾਨ ਨੇ ਅਜੇ ਤਕ ਮਾਮਲੇ ‘ਤੇ ਆਪਣਾ ਸਪਸ਼ਟੀਕਰਨ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਨਿਊਜ਼ 18 ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਅਨੁਸਾਰ, ਲਗਜ਼ਰੀ ਗੱਡੀ ਚੋਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ ਤੇ ਹੁਣ ਇਸ ਨੂੰ ਪੁਲਸ ਨੇ ਬਰਾਮਦ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਰਣਧੀਰ ਕਪੂਰ ਦੇ ਨਾਂ ਤੋਂ ਪੁਲਸ ਨੇ Documentation ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਨਾਲ ਪੁਲਸ ਨੇ Address Hill Road, Bandra ਵੀ ਲਿਖਿਆ ਹੈ।

ਦੱਸਣਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਐਂਟੀਕ ਡੀਲਰ ਮੈਨਸ਼ਨ ਮਵੁਨਕਲ ਨੇ ਕਈ ਸਾਰੇ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਮੂਰਖ ਬਣਾਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਉਸ ਨੇ ਆਗੂਆਂ ਅਤੇ ਕਈ ਅਮੀਰ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਥਾਨਕ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਵੀ ਵੇਚੀਆਂ ਹਨ। ਪੁਲਸ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ 20 ਵਾਹਨ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ‘ਚੋਂ ਇਕ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਖ਼ਾਨ ਦੀ ਕਾਰ ਦੱਸੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ, ਜੋ ਹੁਣ ਅਲਾਪੁਜਾ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਪੁਲਸ ਸਟੇਸ਼ਨ ‘ਚ ਖੜ੍ਹੀ ਹੈ।