ਐਤਵਾਰ ਰਾਤ ਨੂੰ ‘ਵੀਕੈਂਡ ਕਾ ਵਾਰ’ ਐਪੀਸੋਡ ਦੌਰਾਨ ਬਿੱਗ ਬੌਸ 15 ਦੇ ਘਰ ਵਿਚ ਇਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਹਮਲਾਵਰ ਟਾਸਕ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ। ਐਪੀਸੋਡ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਸਿਧਾਂਤ ਚਤੁਰਵੇਦੀ ਅਤੇ ਸ਼ਰਵਰੀ ਵਾਘ ਦੇ ਬਿੱਗ ਬੌਸ 15 ਦੇ ਘਰ ਵਿਚ ਇਕ ਟਾਸਕ ਦੇ ਨਾਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਿਚ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਇਕ ਦੂਜੇ ‘ਤੇ ਚਿੱਕੜ ਸੁੱਟਣ ਲਈ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਘਰ ‘ਚ ਜੰਗ ਵਰਗਾ ਮਾਹੌਲ ਬਣ ਗਿਆ।

ਨੇਹਾ ਭਸੀਨ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾਂ ਬੁਲਾਇਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਪੁੱਛਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਘਰ ਵਿਚ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਗੱਪਾਂ ਕੌਣ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਨੇਹਾ ਨੇ ਕਰਨ ਕੁਦਰਾ ਦਾ ਨਾਂ ਲਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਵਿਵਾਦ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਿਆ ਅਤੇ ਨੇਹਾ ਨੇ ਕਰਨ ਨੂੰ ਫੱਟੂ ਕਿਹਾ। ਨੇਹਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਪਿੱਠ ਪਿੱਛੇ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਸਾਹਮਣੇ ਬਹੁਤ ਮਿੱਠੇ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹੋ। ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਕਰਨ ਨੇ ਨੇਹਾ ਨੂੰ ਘਰ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਅਣਚਾਹੀ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਦੱਸਿਆ ਹੈ।

ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਫਿਰ ਗਰਮ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਜਦੋਂ ਮਹਿਮਾਨ ਕਰਨ ਅਤੇ ਨੇਹਾ ਨੂੰ ਗਲੇ ਲਗਾਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਸ਼ਿਕਾਇਤਾਂ ਦੂਰ ਕਰਨ ਲਈ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਕਰਨ ਨੇ ਨੇਹਾ ਨੂੰ ਜੱਫੀ ਪਾਉਣ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਨੇਹਾ ਵਿਲਨ ਹੈ ਜੋ ਘਰ ਤੋੜਨ ਆਈ ਹੈ। ਇਸ ‘ਤੇ ਸ਼ਮਿਤਾ ਅਤੇ ਨੇਹਾ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਗੁੱਸਾ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੇਜਸਵੀ ਅਤੇ ਕਰਨ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

ਜਦੋਂ ਤੇਜਸਵੀ ਆਉਂਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਸਨੂੰ ‘ਸਭ ਤੋਂ ਬੇਈਮਾਨ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ’ ਦਾ ਨਾਂ ਦੇਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਨੇਹਾ ਭਸੀਨ ਦਾ ਨਾਮ ਲੈਂਦੀ ਹੈ। ਨੇਹਾ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਪਹਿਲੇ ਦਿਨ ਤੋਂ ਹੀ ਸਭ ਤੋਂ ਇਮਾਨਦਾਰ ਖਿਡਾਰੀ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਪ੍ਰਤੀਕ ਅਤੇ ਸ਼ਮਿਤਾ ਦੋਵੇਂ ਨੇਹਾ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਤੇਜਸਵੀ ਆਪਣੀ ਰਾਏ ਨੂੰ ਸਹੀ ਠਹਿਰਾਉਣ ਲੱਗਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਫਿਰ ਇਹ ਬਹਿਸ ਵਿਵਾਦ ਵਿਚ ਬਦਲ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

ਟਾਸਕ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਜਦੋਂ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ‘ਵੀਕੈਂਡ ਕਾ ਵਾਰ’ ਦੇ ਐਪੀਸੋਡ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਨੇਹਾ ਤੇਜਸਵੀ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਯਕੀਨ ਦਿਵਾਉਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਸਭ ਤੋਂ ਬੇਈਮਾਨ ਵਿਅਕਤੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਨੇਹਾ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਕੇ ਕਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਹਾਂ, ਨੇਹਾ ਬੇਈਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਪਰ ਉਸ ਨੇ ਮੇਰੇ ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ‘ਤੇ ਚਿੱਕੜ ਸੁੱਟਿਆ, ਇਸ ਲਈ ਮੈਂ ਬਦਲਾ ਲਿਆ। ਤੇਜਸਵੀ ਨੇ ਇਸ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਕਿਹਾ, ‘ਹਾਂ ਮੈਨੂੰ ਇਹ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਮੇਰੇ ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ‘ਤੇ ਚਿੱਕੜ ਸੁੱਟਿਆ ਸੀ।’