ਮੁੰਬਈ: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਰਵੀਨਾ ਟੰਡਨ ਨੇ ਹੈਰਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਖ਼ੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਰਵੀਨਾ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਅਦਾਕਾਰਾਂ ’ਚੋਂ ਇਕ ਹੈ ਜੋ ਹਮੇਸ਼ਾ ਨਿਡਰ ਹੋ ਕੇ ਬੋਲਦੀ ਦਿਖਾਈ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ’ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ’ਤੇ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦਾ ਖ਼ੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਜਾਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਈ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਟਵਿੱਟਰ ’ਤੇ ਇਕ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਮੱਧ ਵਰਗ ਦੇ ਸੰਘਰਸ਼ ਬਾਰੇ ਪੁੱਛਿਆ। ਯੂਜ਼ਰ ਦੇ ਇਸ ਸਵਾਲ ’ਤੇ ਰਵੀਨਾ ਟੰਡਨ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦਰਦ ਭਰੇ ਦਿਨ ਯਾਦ ਆ ਗਏ। ਇਸ ਸਵਾਲ ਨੇ ਰਵੀਨਾ ਦੇ ਦਿਲ ’ਤੇ ਅਜਿਹਾ ਅਸਰ ਕੀਤਾ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਉਹ ਗੱਲ ਕਹਿ ਦਿੱਤੀ ਜੋ ਸ਼ਾਇਦ ਹੀ ਕਿਸੇ ਨੇ ਸੋਚੀ ਹੋਵੇ। ਰਵੀਨਾ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਨਾਬਾਲਗ ਦੇ ਦਿਨਾਂ ’ਚ ਉਹ ਲੋਕਲ ਟਰੇਨਾਂ ਅਤੇ ਬੱਸਾਂ ’ਚ ਸਫ਼ਰ ਕਰਦੀ ਸੀ।


ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਟ੍ਰੋਲ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਜਵਾਬ ਦਿੰਦਿਆ ਲਿਖਿਆ ‘ਮੈਂ 1991 ਤੱਕ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਫ਼ਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਕ ਕੁੜੀ ਹੋਣ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਵਰਗੇ ਬਿਨ੍ਹਾਂ ਨਾਂ ਵਾਲੇ ਟ੍ਰੋਲਸ ਨੇ ਮੇਰਾ ਸਰੀਰਕ ਸੋਸ਼ਣ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਮੈਂ ਸਫ਼ਲਤਾ ਦੇਖੀ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਪਹਿਲੀ ਕਾਰ ਵੀ ਖ਼ਰੀਦੀ। ਨਾਗਪੁਰ ਤੋਂ ਹੋ, ਤੁਹਾਡਾ ਸ਼ਹਿਰ ਹਰਿਆ ਭਰਿਆ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਦੀ ਸਫ਼ਲਤਾ ਜਾਂ ਆਮਦਨ ਤੋਂ ਈਰਖਾ ਨਾ ਕਰੋ।


ਰਵੀਨਾ ਟੰਡਨ ਦੀ ਕਾਮਯਾਬੀ ਤਾਂ ਸਾਰਿਆਂ ਨੇ ਦੇਖੀ ਪਰ ਕਿਸੇ ਨੇ ਸ਼ਾਹਿਦ ਇਹ ਨਹੀਂ ਸੋਚਿਆ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਲੋਕਲ ਟਰੇਨ ’ਚ ਆਮ ਔਰਤਾਂ ਵਾਂਗ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮੁਸੀਬਤ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕੀਤਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਰਵੀਨਾ ਨੇ ਟ੍ਰੋਲਰਸ ਦੇ ਸਵਾਲ ਦਾ ਜਵਾਬ ਦਿੰਦਿਆ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਹਰ ਮੁੱਦੇ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੰਭਾਲਣਾ ਜਾਣਦੀ ਹੈ।

Bollywood celebrities have been quite vocal about Mumbai’s Aarey Colony and the most controversial and debatable topic of the metro car shed. Joining a long list of celebrities, Indian actress Raveen Tandon too reacted to the Metro shed and said that they should protect nature & wildlife.

Raveena’s tweet was all about saving flora and fauna and she clearly mentioned that the metro shed is welcomed. But still, her views were not taken well by the Twitterati who were quick to slam the actress. Netizens condemned the actress and asked them to understand the pain of the middle-class people who spent hours on public transport.