ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋੜਾ ਅਤੇ ਅਰਜੁਨ ਕਪੂਰ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਡੇਟ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਦੋਵੇਂ ਅਦਾਕਾਰ ਪਿਛਲੇ 4 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੇ ਨਾਲ ਹਨ। ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਅਕਸਰ ਇਕੱਠੇ ਦੇਖਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੀ ਚਰਚਾ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਹੁੰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। 48 ਸਾਲਾ ਮਲਾਇਕਾ ਅਤੇ 36 ਸਾਲਾ ਅਰਜੁਨ ਨੇ ਹੁਣ ਇਸ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਨਾਂ ਦੇਣ ਦਾ ਮਨ ਬਣਾ ਲਿਆ ਹੈ। ਇਕ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਪੋਰਟਲ ‘ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਲਾਈਫ’ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਮੁਤਾਬਕ ਇਕ-ਦੂਜੇ ਦੇ ਪਿਆਰ ‘ਚ ਪਾਗਲ ਹੋਏ ਅਰਜੁਨ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋੜਾ ਹੁਣ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ‘ਚ ਬਦਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਅਰਜੁਨ ਅਤੇ ਮਲਾਇਕਾ ਇਸ ਸਾਲ ਨਵੰਬਰ ਜਾਂ ਦਸੰਬਰ ਦੀ ਸਰਦੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵਿਆਹ ਦੇ ਬੰਧਨ ਵਿੱਚ ਬੱਝ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਖਬਰਾਂ ਦੀ ਮੰਨੀਏ ਤਾਂ ਅਰਜੁਨ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋੜਾ ਦੇ ਵਿਆਹ ‘ਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰੌਣਕ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ ਪਰ ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ‘ਚ ਵਿਆਹ ਮੁੰਬਈ ‘ਚ ਹੋਵੇਗਾ।

ਦਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ‘ਚ ਇੰਟੀਮੇਟ ਵੈਡਿੰਗ ਦੇ ਰੁਝਾਨ ਦੀ ਤਰਜ਼ ‘ਤੇ ਅਰਜੁਨ-ਮਲਾਇਕਾ ਵੀ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਅਰਜੁਨ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋੜਾ ਵਿਆਹ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਰਜਿਸਟਰੇਸ਼ਨ ਕਰਵਾਉਣਗੇ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ‘ਚ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਸਤੀਆਂ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰ ਹੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਗੇ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸ ਬਾਰੇ ਕੋਈ ਅਧਿਕਾਰਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਨਹੀਂ ਮਿਲੀ ਹੈ। ਅਰਜੁਨ ਦੇ ਪੱਖ ਤੋਂ ਪੂਰੇ ਕਪੂਰ ਪਰਿਵਾਰ ਅਤੇ ਮਲਾਇਕਾ ਦੇ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਭੈਣ ਅੰਮ੍ਰਿਤਾ ਅਰੋੜਾ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ ਖਾਨ, ਜੋ ਦੋਵਾਂ ਦੀ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਹੈ, ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਪੋਰਟਲ ਨੂੰ ਸੂਤਰਾਂ ਤੋਂ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਹੈ ਕਿ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਰਜਿਸਟ੍ਰੇਸ਼ਨ ਦੇ ਸਮੇਂ ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋੜਾ ਸਾਦੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਾੜੀ ਪਹਿਨਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਜਦਕਿ ਅਰਜੁਨ ਕਪੂਰ ਸਾਦੇ ਕੁੜਤੇ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਵਿਆਹ ‘ਚ ਦੋਵੇਂ ਡਿਜ਼ਾਈਨਰ ਵੈਸਟਰਨ ਆਊਟਫਿਟਸ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਅਰਜੁਨ ਕਪੂਰ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਜਦਕਿ ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋੜਾ ਦਾ ਦੂਜਾ ਵਿਆਹ ਹੈ। ਇਕ ਇੰਟਰਵਿਊ ‘ਚ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ‘ਉਹ ਦੋਵੇਂ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦਾ ਭਵਿੱਖ ਦੇਖਦੇ ਹਨ। ਅਰਜੁਨ ਕਪੂਰ ਮੇਰੇ ਲਈ ਸਹੀ ਵਿਅਕਤੀ ਹਨ ਅਤੇ ਅਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਇੱਕ ਨਾਮ ਦੇਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ।’